Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 26
    Số bài viết
    40

Set pieces để ghi nhiều bàn từ phạt góc

Cái này mình để Set pieces cho các bạn tham khảo, tỷ lệ ghi bàn là 30% quan trọng la tranh được người kèm hậu vệ đánh đầu của mình, Verterminator của mình đã nhiều lần giải nguy cho đội

http://www.mediafire.com/download.php?ca0crz907qqd7ga

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,107
    Bạn nói qua được không,có phải set hậu vệ Attack near port,còn lại Lurk out side hết à
    Được vài trận thì bị bắt bài,bị bắt bài vài trận lại ghi được,nói chung cứ như thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    146
    có cách nào chỉ lấy set pieces thôi ko nhỉ? cái này là nguyên tactic rồi mà bác

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    Cách Set Bug phạt góc đó là 2 thằng set stay back, 1 thằng cao to set challenger Keeper, 1 thằng đánh đầu tốt - nhiệm vụ chính của thằng này chính là tranh thủ Bug để ghi bàn set att near post. Còn lại tất cả Lurk outside area

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    Đơn giản là bạn chỉnh lại tactic của mình theo tactic cua bạn dang dùng thôi!

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Cách Set Bug phạt góc đó là 2 thằng set stay back, 1 thằng cao to set challenger Keeper, 1 thằng đánh đầu tốt - nhiệm vụ chính của thằng này chính là tranh thủ Bug để ghi bàn set att near post. Còn lại tất cả Lurk outside area
    Lủrk outside làm sao set hết cho tất cả được bác, bác chơi bản 2010 hả, mỗi vị trí trừ Go Forward là set được cho nhiều ngưòi còn Attack near post, farpost, lurk outside,... mỗi vị trí được 1 ngưòi đảm nhiệm thôi nhé

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrbamboo Bài viết
    Lủrk outside làm sao set hết cho tất cả được bác, bác chơi bản 2010 hả, mỗi vị trí trừ Go Forward là set được cho nhiều ngưòi còn Attack near post, farpost, lurk outside,... mỗi vị trí được 1 ngưòi đảm nhiệm thôi nhé
    Đâu có, FM12 hẳn hoi mà bạn

Số bài viết
    2,107
    Bác vào set pieces,chọn mục Edit set pieces,là được ngay

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Bác vào set pieces,chọn mục Edit set pieces,là được ngay
    Thưa bác là em thì không thế set quá 2 người cho Lurk outside được bác nhé, không hiểu Tactics của bác thế nào mà hay thế, em thì cả Class hay kiểu mới nếu xếp thêm 1 lurk outside thì nó sẽ nó là Swap with (cầu thủ đang lurk hiện tại ) không biết do lỗi crack của bác ko ^^

Số bài viết
    2,107
    Thưa bác là em thì không thế set quá 2 người cho Lurk outside được bác nhé, không hiểu Tactics của bác thế nào mà hay thế, em thì cả Class hay kiểu mới nếu xếp thêm 1 lurk outside thì nó sẽ nó là Swap with (cầu thủ đang lurk hiện tại ) không biết do lỗi crack của bác ko ^^
    Bác chờ em tí nhé,em chụp ảnh cho

Bác vào Edit set pieces, rồi chọn Lurk out side cho từng chú,mình dùng bản xịn,ko phải lỗi Crack đâu

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 18-12-2011 vào lúc 11:11 AM
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới